Thông số kỹ thuật S8VK-S24024 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-S24024 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển S8VK-S24024 dòng S8VK-S OMRON |
| Loại | Rơ le DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Đơn |
| Công suất đầu ra | 240 W |
| Hiệu suất | 93% |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 10 ampe |
| Tỷ lệ tăng cường công suất | Một trăm năm mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Tính năng | Có lớp phủ |
| Loại đầu nối | Cắm đẩy |
| Cổng giao tiếp | Không có gì. |
| Chức năng báo động | Rơle |
| Số nhánh đầu ra | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp định mức tại tần số AC 50 Hz | 100-240 V |
| Điện áp cung cấp cho phép | 85-264 V |
| Điện áp nguồn cho phép (DC) | 90-350 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 38 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 124 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 122 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-S24024

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















