Thông số kỹ thuật S8VK-G06012 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-G06012 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển Omron dòng S8VK-G06012, model S8VK-G |
| Loại | Ray DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Đơn |
| Công suất đầu ra | 60 oát |
| Hiệu suất | Tám mươi lăm phần trăm |
| Điện áp đầu ra | 12 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 4,5 A |
| Tỉ lệ tăng cường công suất | Một trăm hai mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Loại đầu nối | Vít |
| Cổng giao tiếp | Không có gì. |
| Chức năng báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Số nhánh đầu ra | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Điện áp nguồn định mức tại tần số AC 50 Hz | 100-240 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (AC) | 85-264 V |
| Điện áp nguồn cho phép (DC) | 90-350 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 32 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 90 mm |
| Độ sâu sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 110 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-G06012

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















