Thông số kỹ thuật S8VK-G01505 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-G01505 |
| Tên sản phẩm | Bộ phận điều khiển Omron dòng S8VK-G01505, S8VK-G |
| Loại | Rào DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Đơn |
| Công suất đầu ra | 15 W |
| Hiệu suất | 77% |
| Điện áp đầu ra | 5 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 3 Ampe |
| Tỉ lệ tăng cường công suất | Một trăm hai mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Cổng giao tiếp | Không có gì. |
| Chức năng báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Số nhánh ra | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Điện áp nguồn định mức tại tần số AC 50 Hz | 100-240 V |
| Điện áp nguồn cho phép AC | 85-264 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (DC) | 90-350 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 22,5 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 90 mm |
| Độ sâu sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 90 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-G01505

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















