Thông số kỹ thuật S8VK-G01524 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-G01524 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển S8VK-G01524 series S8VK-G OMRON |
| Loại | Rơle DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Đơn |
| Công suất đầu ra | 15 W |
| Hiệu suất | Tám mươi phần trăm |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 0,65 A |
| Tỉ lệ tăng cường công suất | Một trăm hai mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Cổng giao tiếp | Không có gì. |
| Chức năng báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Số nhánh ra | Không có đoạn text cần dịch. Vui lòng cung cấp đoạn text “1” để được dịch. |
| Điện áp cung cấp định mức tại tần số AC 50 Hz | 100-240 V |
| Điện áp nguồn cho phép (AC) | 85-264 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (DC) | 90-350 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 22,5 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 90 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 90 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-G01524

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















