Thông số kỹ thuật S8VK-G06024 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-G06024 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển S8VK-G06024 series S8VK-G OMRON |
| Loại | Rơle DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Đơn |
| Công suất đầu ra | 60 oát |
| Hiệu suất | Tám mươi tám phần trăm |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng tải định mức | 2,5 ampe |
| Tỉ lệ tăng cường công suất | Một trăm hai mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Loại đầu nối | Vít |
| Cổng giao tiếp | Không có gì. |
| Chức năng báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Số nhánh đầu ra | Vui lòng cung cấp văn bản “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp định mức tại tần số AC 50 Hz | 100-240 V |
| Điện áp nguồn cho phép AC | 85-264 V |
| Điện áp nguồn cho phép (DC) | 90-350 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 32 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 90 mm |
| Độ sâu sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 110 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-G06024

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















