Thông số kỹ thuật E3JK-TN12-C 2M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Thu phát độc lập |
| Khoảng cách phát hiện | 12m |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 35mA max. |
| Đối tượng phát hiện | Vật liệu непрозрачный |
| Nguồn sáng | LED đỏ (660nm) |
| Ngõ ra | Rơle |
| Cấu hình ngõ ra | NO/NC |
| Điện áp/Dòng tải ngõ ra | 30VDC 3A, 250VAC 3A (tải điện trở) |
| Thời gian đáp ứng | 20ms max. |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ (hoạt động), LED xanh (nguồn) |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON (chọn bằng công tắc) |
| Điện trở cách điện | 20MΩ min. (ở 500VDC) |
| Độ bền điện môi | 1,000VAC 50/60Hz trong 1 phút |
| Độ rung | 10 to 55Hz biên độ 1.5mm theo các hướng X, Y, Z trong 2 giờ |
| Độ sốc | 500m/s² (50G) theo các hướng X, Y, Z 3 lần |
| Cấp bảo vệ | IP64 (tiêu chuẩn IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25°C đến +60°C (không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | ABS |
| Vật liệu thấu kính | Acrylic |
| Kết nối | Dây cáp 2m |
| Tiêu chuẩn | CE |
| Trọng lượng | Khoảng 120g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















