Thông số kỹ thuật BC15-LDT-C-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Khoảng cách phát hiện | 15mm |
| Màu sắc phát hiện tiêu chuẩn | Đen, Xanh da trời, Xanh lá, Tím, Đỏ, Trắng, Vàng, Xanh da trời |
| Kích thước tia sáng | 1.24×6.7mm |
| Loại đầu ra | PNP |
| Phụ kiện đi kèm | Tua vít điều chỉnh, Gá đỡ, Bu lông |
| Phụ kiện mua rời | Cáp kết nối: CIDH4-3, Cáp kết nối: CIDH4-3P, Cáp kết nối: CIDH4-5, Cáp kết nối: CIDH4-5P, Cáp kết nối: CIDH4-7, Cáp kết nối: CIDH4-7P, Cáp kết nối: CLDH4-3, Cáp kết nối: CLDH4-3P, Cáp kết nối: CLDH4-5, Cáp kết nối: CLDH4-5P, Cáp kết nối: CLDH4-7, Cáp kết nối: CLDH4-7P kết nối: CIDH4-5P, Cáp kết nối: CIDH4-7, Cáp kết nối: CIDH4-7P, Cáp kết nối: CLDH4-3, Cáp kết nối: CLDH4-3P, Cáp kết nối: CLDH4-5, Cáp kết nối: CLDH4-5P, Cáp kết nối: CLDH4-7, Cáp kết nối: CLDH4-7P |
| Loại | Cảm biến màu |
| Hình dáng | Hình chữ nhật |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát chung |
| Nguyên lý phát hiện | Phát hiện màu |
| Nguồn sáng | LED xanh nước biển, LED xanh lá, LED đỏ |
| Đối tượng phát hiện | Vật có màu |
| Chế độ phát hiện | Chế độ màu, Chế độ tương phản (màu sắc + cường độ) |
| Cài đặt độ nhạy | Teaching |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Thời gian đáp ứng | 0.5ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược đầu ra, Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện ngược nguồn điện |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON, Hẹn giờ |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá, Lắp bề mặt |
| Phương pháp kết nối | Giắc cắm |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx |
| Môi trường hoạt động | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -10…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 14g |
| Chiều rộng tổng thể | 16mm |
| Chiều cao tổng thể | 49.2mm |
| Chiều sâu tổng thể | 28mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE |
Kích thước BC15-LDT-C-P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















