Thông số kỹ thuật E3JK-DP12-C 2M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Thu phát độc lập |
| Khoảng cách phát hiện | 12 m |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | Max. 30mA |
| Đối tượng phát hiện | Vật непрозрачный |
| Nguồn sáng | LED đỏ (660nm) |
| Ngõ ra | Rơ le (Relay) |
| Cấu hình ngõ ra | NO/NC |
| Tải ngõ ra (điện trở) | Max. 3A @ 250VAC / 30VDC |
| Thời gian đáp ứng | Max. 30ms |
| Chỉ thị hoạt động | Đèn LED đỏ (hoạt động), Đèn LED xanh (nguồn) |
| Cấp bảo vệ | IP64 |
| Nhiệt độ môi trường | -25°C đến +60°C |
| Độ ẩm môi trường | 35% đến 85% RH, không ngưng tụ |
| Vật liệu vỏ | ABS |
| Kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Kích thước | 77 x 49 x 28 mm |
| Tiêu chuẩn | CE |
| Kiểu | Hình hộp chữ nhật |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















