Thông số kỹ thuật BRQM100DDTA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Thu-phát (Through-beam) |
| Khoảng cách phát hiện | 10 m |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 30mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN Open Collector |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON (tùy chọn bằng dây) |
| Tần số đáp ứng | 300 Hz |
| Nguồn sáng | LED Đỏ (660nm) |
| Thời gian đáp ứng | ≤ 1.66 ms |
| Độ trễ | ≤ 1.5 ms |
| Điện áp dư | ≤ 1 V |
| Dòng tải | ≤ 100mA |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, ngược cực |
| Cấp bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 60°C |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Vật liệu thấu kính | Acrylic |
| Kết nối | Dây cáp Ø5, 4 lõi, dài 2m |
| Kích thước | Ø18 x 78 mm |
| Chứng nhận | CE |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















