Thông số kỹ thuật BL13-TDT
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Đường kính ống dẫn áp dụng | 6…13mm |
| Độ dày ống dẫn áp dụng | 1mm |
| Vật liệu ống dẫn áp dụng | Nhựa FEP hoặc bất kỳ vật liệu nào khác trong suốt như FEP |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Loại đầu ra | NPN |
| Phụ kiện đi kèm | Ống chống trượt, Dây thít |
| Phụ kiện mua rời | Giá đỡ: BK-BL13-P |
| Loại | Cảm biến quang phát hiện mức chất lỏng gắn ống |
| Phương pháp phát hiện | Thu-phát riêng |
| Đối tượng phát hiện | Chất lỏng trong ống |
| Nguồn sáng | Hồng ngoại |
| Cài đặt độ nhạy | Không |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Thời gian đáp ứng | 2ms |
| Kiểu hiển thị | Hiển thị LED |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược đầu ra, Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược nguồn điện ngược nguồn điện |
| Chức năng | Có thể lựa chọn Light-ON/Dark-ON, Khóa phím |
| Truyền thông | Không |
| Vật liệu vỏ | Nhựa |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp gá |
| Phương pháp kết nối | Dây liền |
| Chiều dài cáp | 1m |
| Môi trường ánh sáng | Đèn sợi đốt: tối đa 3.000 lx |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | 10…55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng tương đối | 13g |
| Chiều rộng tổng thể | 23mm |
| Chiều cao tổng thể | 14mm |
| Chiều sâu tổng thể | 13mm |
| Cấp bảo vệ | IP64 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Kích thước BL13-TDT

Sơ đồ đấu nối BL13-TDT
Đang cập nhậtLiên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















