Thông số kỹ thuật E3S-CL1 2M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Thu phát độc lập |
| Khoảng cách phát hiện | 0 – 2 m |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 35 mA max. |
| Ngõ ra | NPN/PNP (tùy chọn) |
| Chế độ hoạt động | Light ON/Dark ON (tùy chọn) |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms max. |
| Nguồn sáng | LED đỏ |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25 ~ 55℃ |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 ~ 85%RH, không ngưng tụ |
| Vật liệu vỏ | PBT |
| Vật liệu thấu kính | Acrylic |
| Kết nối | Dây dẫn Ø5 mm, dài 2 m |
| Kích thước | (W)13 × (H)35.2 × (L)21.2 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 80g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















