Thông số kỹ thuật E2CY-C2A 3M
| Đặc điểm | Thông số |
| Khoảng cách phát hiện ổn định | 0 đến 2 mm |
| Hành trình sai biệt | 15% max. ở chế độ NORM |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại không từ tính (Non-ferrous metal) |
| Đối tượng phát hiện tiêu chuẩn | Nhôm: 12 × 12 × 1 mm |
| Tần số đáp ứng 1 | 100 Hz (NORM mode) |
| Dải nhiệt độ môi trường | Hoạt động: -10 đến 55°C |
| Lưu trữ: -25 đến 70°C | |
| Dải độ ẩm môi trường | 35% đến 95% (không đọng sương) |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ 2 | 0 đến 40°C: ±10% max. của khoảng cách phát hiện tại 23°C |
| Khả năng chịu rung | 10 đến 500 Hz, biên độ kép 2 mm hoặc 150 m/s², 2 giờ theo các trục X, Y, Z |
| Khả năng chịu sốc | 500 m/s², 3 lần theo các trục X, Y, Z |
| Cấp bảo vệ | IEC 60529 IP67 |
| Phương thức kết nối | Dây liền (Cáp đồng trục tần số cao, dài 3 m tiêu chuẩn) |
| Bù độ dài cáp | 0.5 đến 5 m *4 |
| Khối lượng (cả bao bì) | Xấp xỉ 35 g |
| Chất liệu | Vỏ ngoài: Thép không gỉ |
| Bề mặt cảm biến: ABS chịu nhiệt | |
| Cáp: PVC mềm | |
| Đai ốc siết: Đồng thau mạ Niken | |
| Vòng đệm răng: Sắt mạ Kẽm |
Kích thước E2CY-C2A 3M

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















