Thông số kỹ thuật E2C-CR8A
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước đầu cảm biến | 3.5 mm đường kính |
| Loại | Đầu cảm biến dạng hình trụ, có che chắn |
| Khoảng cách cảm biến | 0.8 mm |
| Cảm biến đối tượng | Kim loại đen (Độ nhạy giảm với kim loại màu) |
| Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn | Sắt 5 x 5 x 1 mm |
| Tần suất phản hồi | 1 kHz |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -25 đến 70 ℃ |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu trữ) | -25 đến 70 ℃ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh (Hoạt động) | 35 đến 95 % |
| Độ ẩm môi trường (Lưu trữ) | 35 đến 95 % |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ | ±15% tối đa khoảng cách cảm biến ở 23 ℃ |
| trong phạm vi từ -25 đến 70 ℃ | |
| Khả năng chống rung | Phá hủy: 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1.5 mm |
| theo mỗi hướng X, Y và Z trong 2 giờ | |
| Chống sốc | Phá hủy: 500 m/s² 3 lần mỗi lần |
| theo các hướng X, Y và Z | |
| Mức độ bảo vệ | Tiêu chuẩn IEC: IP67 |
| Tiêu chuẩn công ty: Chống dầu | |
| Phương pháp kết nối | Các mẫu có dây sẵn (3 m) |
| Trọng lượng | Gói: Khoảng 40 g |
| Vật liệu | Vỏ: Đồng |
| Bề mặt cảm biến: ABS | |
| Cáp: Polyethylene | |
| Đơn vị khuếch đại/kết hợp đầu cảm biến | E2C-GE4A, E2C-GF4A, E2C-JC4AP, |
| E2C-JC4A, E2C-AM4A, E2C-AK4A |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















