Thông số kỹ thuật E2C-EV05
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kiểu | Cảm biến tiếp xúc |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA |
| Loại đầu ra | PNP |
| Khoảng cách cảm biến | 5 mm |
| Độ chính xác | ±10% khoảng cách cảm biến |
| Tần số hoạt động | 1 kHz |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED màu xanh |
| Chế độ hoạt động | Normally Open (NO) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 đến 70°C |
| Môi trường hoạt động | Độ ẩm 35-95% RH, không ngưng tụ |
| Độ bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | Vỏ cảm biến: Nhựa ABS |
| Trọng lượng | Khoảng 20g |
Kích thước E2C-EV05

E2C-EV05 | HAIPHONGTECH
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.






















