Thông số kỹ thuật E2C-X2AH
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước đầu | M12 |
| Kiểu | Kiểu chịu nhiệt, Kiểu xi lanh (có vít), Đầu cảm biến, Có tấm chắn |
| Khoảng cách cảm biến | 2mm |
| Khoảng cách khác biệt | Tối đa 0,04 mm |
| Cảm biến đối tượng | Kim loại đen (Độ nhạy giảm với kim loại màu) |
| Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn | Sắt 12 x 12 x 1 mm |
| Tần suất phản hồi | 300 Hz |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -10 đến 200 ℃ |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu trữ) | -10 đến 200 ℃ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 95% |
| Độ ẩm môi trường (Lưu trữ) | 35 đến 95% |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ | ±0,2%/℃ |
| Khả năng chống rung | Phá hủy: 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1,5 mm theo mỗi hướng X, Y và Z trong 2 giờ |
| Chống sốc | Phá hủy: 500 m/s² 3 lần mỗi lần theo các hướng X, Y và Z |
| Mức độ bảo vệ | IEC: IP60 |
| Phương pháp kết nối | Các mẫu có dây sẵn (3 m) |
| Cân nặng | Gói: Khoảng 60 g |
| Vật liệu | – Vỏ: Đồng thau |
| – Bề mặt cảm biến: PEEK | |
| – Cáp: Nhựa florua | |
| – Đai ốc kẹp: Mạ niken đồng thau | |
| – Vòng đệm răng cưa: Mạ kẽm sắt | |
| Bộ khuếch đại/đầu cảm biến kết hợp | E2C-JC4DH |
Kích thước E2C-X2AH
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.






















