Thông số kỹ thuật E2C-ED01
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước đầu cảm biến | M4 x 22 mm |
| Loại | Hình trụ, không che chắn |
| Nguồn năng lượng | Mô hình DC ba dây |
| Khoảng cách cảm biến | 1 mm ±10% |
| Khoảng cách thiết lập | 0 đến 0.8 mm |
| Khoảng cách khác biệt | Tối đa 10% khoảng cách cảm biến |
| Cảm biến đối tượng | Kim loại đen (Độ nhạy giảm với kim loại màu) |
| Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn | Sắt 8 x 8 x 1 mm |
| Tần suất phản hồi | 1.5 kHz (Giá trị trung bình) |
| Điện áp cung cấp điện | 12 đến 24 VDC ripple (p-p) 10% max. |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 10 đến 30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | Tối đa 15 mA |
| Kiểm soát đầu ra (Loại đầu ra) | NPN bộ thu mở |
| Kiểm soát đầu ra (Khả năng chuyển mạch) | Tối đa 100 mA (30 VDC max.) |
| Kiểm soát đầu ra (Điện áp dư) | Tối đa 1 V (Dòng tải 100 mA với cáp dài 2 m) |
| Chỉ số | Chỉ báo hoạt động (màu cam) |
| Chế độ hoạt động | NO |
| Mạch bảo vệ | Bảo vệ phân cực ngược, Bộ chống sét lan truyền |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -25 đến 70 ℃ |
| Nhiệt độ môi trường (Lưu trữ) | -40 đến 85 ℃ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh (Hoạt động) | 35 đến 95 % |
| Độ ẩm môi trường (Lưu trữ) | 35 đến 95 % |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ | ±15% tối đa khoảng cách cảm biến ở 23 ℃ |
| trong phạm vi từ -25 đến 70 ℃ | |
| Ảnh hưởng của điện áp | ±2.5% tối đa của khoảng cách cảm biến |
| ở điện áp định mức trong phạm vi ±10% | |
| Vật liệu chống điện | Giữa các bộ phận tích điện và vỏ máy: 50 MΩ |
| tối thiểu ở 500 VDC | |
| Độ bền điện môi | Giữa các bộ phận được sạc và vỏ máy: |
| 1.000 VAC 50/60 Hz 1 phút | |
| Khả năng chống rung | Phá hủy: 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1.5 mm |
| theo mỗi hướng X, Y và Z trong 2 giờ | |
| Chống sốc | Phá hủy: 500 m/s² 3 lần mỗi lần |
| theo các hướng X, Y và Z | |
| Mức độ bảo vệ | Tiêu chuẩn IEC: IP67 |
| Phương pháp kết nối | Các mẫu có dây sẵn (2 m) |
| Vật liệu | Thép không gỉ (SUS304) |
| Phụ kiện | Giá đỡ lắp đặt, Hướng dẫn sử dụng |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















