Thông số kỹ thuật AH-614A
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu | AH-614A |
| Loại | Đầu cảm biến |
| Bộ khuếch đại | AS-421H |
| Hình dạng | mỏng 14×30×4.8mm |
| Phạm vi đo | 0 đến 5 mm |
| Ngõ ra điện áp Analog – Điện áp | 1.0 đến 2.0V |
| Trở kháng | 100 Ω |
| Độ phân giải | Tối đa ±0,2% của F.S. |
| Tuyến tính | Tối đa ±2,0% của F.S. |
| Điện áp | 3.3kHz (-3dB) |
| Định mức – Điện áp nguồn | 110/120/220/240 VAC ±10 %, 50/60 Hz |
| Dòng điện tiêu thụ cho Bộkhuếch đại | 6VA |
| Khả năng chống chịu với môi trường – Chỉ số chống chịu thời tiết cho vỏ bọc – Đầu cảm biến | ― |
| Nhiệt độ xung quanh khi vận hành | -10 đến 60°C |
| Bộ khuếch đại | 0 đến +50°C |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Khối lượng – Đầu cảm biến | ― |
| Trọng lượng (bao gồm dây cáp) | Bộ thiết bị khuếch đại |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















