Thông số kỹ thuật AH-809
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu | AH-809 |
| Bộ khuếch đại | AS-425K |
| Hình dạng | Trụ tròn ø9.4 |
| Phạm vi đo | 0.5 đến 1.0 mm |
| Ngõ ra điện áp Analog – Điện áp | 0.5 ถึđến 1.0V |
| Trở kháng | 100 Ω |
| Tuyến tính | Tối đa ±4% của F.S. |
| Điện áp | 3.3kHz (-3dB) |
| Định mức – Điện áp nguồn | 110/120/220/240 VAC ±10 %, 50/60 Hz |
| Dòng điện tiêu thụ cho Bộkhuếch đại | 6VA |
| Khả năng chống chịu với môi trường – Nhiệt độ xung quanh khi vận hành – Đầu cảm biến | -10 đến 200°C (không đóng băng) |
| Bộ khuếch đại | 0 đến +50°C |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chống chịu rung | 10 đến 55 Hz, 1,5 mm Biên độ kép theo các hướng X, Y, Z tương ứng, 2 giờ |
| Khối lượng – Đầu cảm biến | Xấp Xỉ 55 g (bao gồm cáp) |
| Trọng lượng (bao gồm dây cáp) – Bộ thiết bị khuếch đại | Xấp xỉ 180 g (bao gồm cáp) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















