Thông số kỹ thuật FW-H02
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu | FW-H02 |
| Loại | Loại chuẩn |
| Phạm vi phát hiện | 50 đến 200 mm*1 |
| Tốc độ đáp ứng | 250 ms |
| Biến đổi nhiệt độ | 0,25% của F.S./°C*2*3 |
| Đèn báo | Đèn báo vận hành (màu cam) x1 (FW-H02/07: Bật khi nguồn điện đã được bật. FW-H10R: Bật khi mục tiêu nằm trong phạm vi phát hiện.) |
| Kích thước | M18 x P1, Chiều dài= 63,5 mm |
| Khả năng chống chịu với môi trường – Chỉ số chống chịu thời tiết cho vỏ bọc | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25 đến +70 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chống chịu rung | 10 đến 55 Hz, 1,5 mm Biên độ kép theo các hướng X, Y, Z tương ứng, 2 giờ |
| Vật liệu | Đồng mạ niken, PBT, Polyurethane, nhựa Polyamide |
| Phụ kiện | Đai ốc M18: 2, Cáp đầu 2 m, Giá lắp đặt chuẩn (FW-B01) |
| Khối lượng | Xấp xỉ 89 g (gồm cáp đầu 2 m) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















