Thông số kỹ thuật DOP-110IS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp nguồn cấp | 24VDC |
| Kích thước màn hình | 10.1 inch |
| Độ phân giải màn hình | 1024×600 pixel |
| Màu sắc màn hình | 65536 màu |
| Bộ nhớ trong | 256MB (RAM), 256MB (ROM) |
| Chuẩn kết nối vật lý | net |
| Loại | Màn hình HMI |
| Kích thước vùng hiển thị (ngang × dọc) | 226×128.7mm |
| Loại màn hình | Màn hình LCD màu TFT |
| Đèn nền | LED |
| Kiểu cảm ứng | Điện trở 4 dây |
| Giao thức truyền thông | EtherNet/IP |
| Đặc điểm nổi bật | Cung cấp ba cổng Ethernet để mở rộng khả năng kết nối mạng |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt trên bề mặt (panel, tường…) |
| Nhiệt độ môi trường | 0…50°C |
| Độ ẩm môi trường | 10…90% |
| Khối lượng tương đối | 1.13kg |
| Chiều rộng tổng thể | 272.6mm |
| Chiều cao tổng thể | 200.6mm |
| Chiều sâu tổng thể | 54mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















