Thông số kỹ thuật AT-104
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Đầu cảm biến |
| Dòng sản phẩm | AT Series |
| Model | AT-104 |
| Khoảng cách phát hiện | 40 mm |
| Độ lặp lại | 0.005 mm |
| Nguồn sáng | LED đỏ |
| Bước sóng ánh sáng | 660 nm |
| Kích thước điểm sáng | Ø0.05 mm (tại khoảng cách phát hiện) |
| Thời gian đáp ứng | 0.5 ms |
| Điện áp nguồn | 12 đến 24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | 35 mA trở xuống |
| Ngõ ra điều khiển | NPN/PNP có thể chuyển đổi |
| Điện áp ngõ ra | 30 VDC trở xuống |
| Dòng điện ngõ ra | 50 mA trở xuống |
| Điện áp dư | 1 V trở xuống |
| Chức năng bảo vệ | Ngược cực nguồn, quá dòng ngõ ra |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến +55°C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Chất liệu vỏ | PBT |
| Cáp | Dài 2 m |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 50 g (bao gồm cáp) |
| Tiêu chuẩn | IP40 |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















