Thông số kỹ thuật Accura 3700
| Danh mục | Thông số |
| Đầu vào Điện Áp | |
| Tên cổng | V1, V2, V3, VN |
| Loại kết nối | Khối nối đầu cuối 1 (M4 / kích thước đầu bu lông Ø7) |
| Thông số dây | 0.34 – 2.5 mm² (22 – 14 AWG), đồng |
| Xếp hạng nhiệt độ dây | Trên 70 °C |
| Danh mục đo lường | III |
| Điện áp chịu đựng | AC 3,000 V RMS, 60 Hz trong 1 phút |
| Điện trở | 10 MΩ/pha |
| Tải | 0.01 VA/pha @ 220 V |
| Phương pháp dây | 3P4W, 3P3W, 1P3W, 1P2W |
| Đầu vào Dòng Điện | |
| Tên cổng | 1S, 2S, 3S cổng phía nguồn, 1L, 2L, 3L cổng phía tải (busbar nội bộ) |
| Loại kết nối | Khối nối đầu cuối 2 (M4 / kích thước đầu bu lông Ø9) |
| Thông số dây | 2.5 – 6.0 mm² (14 – 10 AWG), đồng |
| Xếp hạng nhiệt độ dây | Trên 70 °C |
| Dòng điện định mức | 5 A danh nghĩa / 10 A toàn dải 3~ liên tục (Accura 3700-5A) theo UL 61010, 100 A trong 1 giây (nhiệt)<br>1 A danh nghĩa / 2 A toàn dải 3~ liên tục (Accura 3700-1A) |
| Tải | 0.01 VA/pha @ 10 A |
| Đo lường Cơ Bản | |
| Tần số đo | Phạm vi đo: 42 – 69 Hz |
| Chu kỳ đo cơ bản (không khoảng trống) | 0.2 giây (12 chu kỳ @60 Hz, 10 chu kỳ @50 Hz) |
| Điện áp | Tần suất lấy mẫu: 512 mẫu/chu kỳ<br>Phạm vi đo (độ chính xác được đảm bảo): AC 35 – 277 V L-N<br>AC 60 – 480 V L-L (cho hệ thống Delta & Y không nối đất)<br>Độ chính xác: ±0.2 % Đọc<br>Giá trị đo nhỏ nhất: 5 V L-N / 9 V L-L<br>Dữ liệu đo: RMS, Cơ bản<br>Độ chính xác / Phạm vi hoạt động: ±0.2% Un / Up to 277 V L-N |
| Dòng điện | Tần suất lấy mẫu: 256 mẫu/chu kỳ<br>Phạm vi đo (độ chính xác được đảm bảo): 1 % In – 200 % In<br>Độ chính xác: ±0.2 % Đọc<br>Giá trị đo nhỏ nhất: 0.1 % In<br>Dữ liệu đo: RMS, Cơ bản<br>Độ chính xác / Phạm vi hoạt động: ±0.2% In / Up to 200 % In của dòng pha |
| Năng lượng | Hoạt động<br>Năng lượng nhận, Giao, Net, Tổng<br>Phản kháng<br>Năng lượng trong góc 1, 2, 3 và 4<br>Biểu kiến<br>–<br>Nhu cầu<br>Dòng điện, Công suất biểu kiến, Công suất hoạt động<br>Nhu cầu, Nhu cầu đỉnh, Dự đoán nhu cầu<br>Thời gian thiết lập nhu cầu: Thời gian nhu cầu = Khoảng thời gian nhu cầu * số lượng khoảng thời gian nhu cầu |
| Hiển thị | |
| Màn hình LCD | Loại: LCD màu 5.0″<br>Độ phân giải: 800 x 480 pixel<br>Tính năng bổ sung: Đèn nền LED & màn hình cảm ứng |
| Giao tiếp Ngoài với Hệ thống Chủ | |
| Giao tiếp Ethernet | Giao thức: Modbus TCP<br>Cổng: 2 cổng, chuyển mạch Ethernet<br>Loại kết nối: RJ45<br>Dây giao tiếp: Cáp Ethernet Cat 5e FTP, STP, SFTP<br>Chiều dài dây: Lên đến 100 m<br>Tốc độ giao tiếp: 100 Base–TX (100 Mbps/Full Duplex)<br>Số lượng mô-đun kết nối tối đa: 20 (Kết nối chuỗi) |
| Giao tiếp RS–485 | Giao thức: Modbus RTU<br>Cổng: 1 cổng / Ta, Tb, SG (Shield–Ground)<br>Loại kết nối: Conductor Push In 0.08 – 2.5 mm² (28 – 14 AWG)<br>Dây giao tiếp: UL 2919 RS–485 1P/2P 24 AWG<br>Chiều dài dây: Lên đến 1,219 m (4,000 ft)<br>Tốc độ giao tiếp: 1,200 / 2,400 / 4,800 / 9,600 / 19,200 / 38,400 / 57,600 / 115,200 bps<br>Số lượng mô-đun kết nối tối đa: 32 mỗi bus |
| Nguồn Cung Cấp Điều Khiển (Cung cấp từ mô-đun POWER) | |
| Tên cổng | L+, N– |
| Loại kết nối | Conductor Push In (Có thể cắm được) |
| Thông số dây | 0.14 – 4.0 mm² (26 – 12 AWG), đồng |
| Điện áp nguồn cung cấp (Us) | AC 100 – 240 V, DC 100 – 300 V, CAT II |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 0.9 x Us – 1.1 x Us |
| Điện áp chịu đựng | AC 3,000 V RMS, 60 Hz trong 1 phút |
| Công suất tiêu thụ | Tối đa 7 W khi không có mô-đun IO kết nối<br>Tối đa 15 W khi kết nối 4 mô-đun IO |
| Dòng điện khởi động | Đỉnh 31 A, thời gian ít hơn 1 ms (AC 220 V)<br>Đỉnh 11 A, thời gian ít hơn 200 μs (DC 110 V) |
| Tổng quát | |
| Trọng lượng | 700 g (bao gồm mô-đun POWER) |
Kích thước Accura 3700

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng ROOTECH. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















