Thông số kỹ thuật Accura 2300S
| Mục | Mô tả |
|---|---|
| Nguồn cung cấp | |
| Tên cổng | L+, N- |
| Loại đầu nối | Khối đầu cuối loại vít (có thể cắm) |
| Thông số dây / mô-men xoắn | 0.25 – 4.0 mm² (24 – 12 AWG), đồng / Tối đa 0.51 Nm (5.2 kgf-cm, 4.5 lbf-in) |
| Đánh giá nhiệt độ dây dẫn | Trên 70 °C |
| Nguồn cấp điện | AC 100 – 240 V , DC 100 – 300 V, CAT II |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Điện áp chịu đựng | AC 3,000 V RMS, 60 Hz trong 1 phút |
| Môi trường hoạt động | Mức độ ô nhiễm 2 |
| Tiêu thụ điện | Tối đa 20 W (Thay đổi theo số lượng mô-đun Accura 2350 được kết nối) |
| Dòng điện xung | Đỉnh 31 A, thời gian ít hơn 1 msec (AC 220 V) |
| Đỉnh 11 A, thời gian ít hơn 200 μsec (DC 110 V) | |
| Dây nối đất | |
| Tên cổng | |
| Loại đầu nối | Khối đầu cuối loại vít (có thể cắm) |
| Thông số dây / mô-men xoắn | 0.25 – 4.0 mm² (24 – 12 AWG), đồng / Tối đa 0.51 Nm (5.2 kgf-cm, 4.5 lbf-in) |
| Đánh giá nhiệt độ dây dẫn | Trên 70 °C |
| Điện áp đầu vào | |
| Tên cổng | V1, V2, V3, VN |
| Loại đầu nối | Khối đầu cuối loại chắn (M4 / kích thước đầu bu-lông Ø7) |
| Thông số dây / mô-men xoắn | 0.34 – 2.5 mm² (22 – 14 AWG), đồng / Tối đa 1.1 Nm (12 kgf-cm, 10 lbf-in) |
| Đánh giá nhiệt độ dây dẫn | Trên 70 °C |
| Công suất tiêu thụ | 0.01 VA/pha @ 220 V |
| Điện áp chịu đựng | AC 3,000 V RMS, 60 Hz trong 1 phút |
| Trở kháng | 10 MΩ/pha |
| Danh mục đo lường | Danh mục Ⅲ |
| Giao tiếp nội bộ với các mô-đun Accura 2350 | |
| Giao tiếp chuyên dụng | Kết nối với nhiều mô-đun Accura 2350 |
| Tên cổng | RJ12–1, RJ12–2 (2 cổng) |
| Loại đầu nối | RJ12 |
| Giao thức | Giao thức chuyên dụng của nhà sản xuất |
| Số lượng mô-đun có thể kết nối | Tối đa 15 mô-đun mỗi cổng |
| Tổng chiều dài dây điện thoại 6C | Tối đa 6 m mỗi cổng |
| Giao tiếp bên ngoài với hệ thống chủ | |
| Ethernet | |
| Tên cổng | Ethernet1, Ethernet2 (2 cổng) |
| Loại đầu nối | RJ45 |
| Giao thức | Modbus TCP |
| Cáp Ethernet | STP (Cặp xoắn có chắn) / SFTP (Cặp xoắn có chắn) Cat 5e |
| Tốc độ truyền thông | 100 Base–TX (100 Mbps / Song công toàn phần) |
| Chế độ đi dây | Kiểu sao, Kiểu xích daisy, Kiểu vòng |
| RS–485 | |
| Tên cổng | Ta (TRX+), Tb (TRX-), (Ground) |
| Loại đầu nối | Khối đầu cuối loại vít (có thể cắm) |
| Giao thức | Modbus RTU |
| Thông số dây | UL 2919 RS-485 1P/2P 0.25 – 4.0 mm² (24 – 12 AWG), Cặp xoắn có chắn |
| Chiều dài cáp | Lên đến 1,219 m (4,000 ft) |
| Tốc độ truyền thông | 1,200 / 2,400 / 4,800 / 9,600 / 19,200 / 38,400 / 57,600 / 115,200 bps |
| Số lượng mô-đun có thể kết nối | Tối đa 32 mô-đun mỗi bus |
| Đầu vào/đầu ra số | |
| Đầu vào số | |
| Tên cổng | DI1, DI2, DIG |
| Loại đầu nối | Khối đầu cuối loại chắn (M3 / kích thước đầu bu-lông Ø5.5) |
| Loại đầu vào | 2 kênh, tiếp điểm khô (chung đất) |
| Thông số dây / mô-men xoắn | 0.34 – 2.5 mm² (22 – 14 AWG), đồng / Tối đa 1.1 Nm (12 kgf-cm, 10 lbf-in) |
| Đánh giá | DC 5 V (tự kích thích) |
| Cách ly | Lên đến 300 V |
| Độ rộng xung tối thiểu | 1 giây |
| Đầu ra số | |
| Tên cổng | DO, DOG |
| Loại đầu nối | Khối đầu cuối loại chắn (M3 / kích thước đầu bu-lông Ø5.5) |
| Thông số dây / mô-men xoắn | 0.34 – 2.5 mm² (22 – 14 AWG), đồng / Tối đa 1.1 Nm (12 kgf-cm, 10 lbf-in) |
| Tiếp điểm đầu ra | 1 kênh, rơ-le loại A |
| Loại đầu ra | Giữ, xung không đếm được/đếm được, xung định kỳ |
| Cách ly | AC 3,000 V trong 1 phút |
| Đánh giá tối đa | AC 240 V 5 A, DC 110 V 0.3 A, DC 30 V 5 A |
| Đo điện áp | |
| Chế độ đi dây | 3P4W, 3P3W, 1P3W, 1P2W |
| Tỷ lệ lấy mẫu | 512 mẫu/chu kỳ |
| Đo tần số | 42 – 69 Hz |
| Điện áp | |
| Phạm vi đo (đảm bảo độ chính xác) | AC 35 – 277 V L-N (Từ đường dây đến trung tính), AC 60 – 480 V L-L (đối với hệ thống Delta không tiếp đất và hệ thống Y) |
| Độ chính xác | ±0.2 % Đọc |
| Giá trị đo tối thiểu | AC 5 V L-N / 9 V L-L |
| Dữ liệu đo | Điện áp từ đường dây đến trung tính, điện áp từ đường dây đến đường dây, tần số, điện áp cơ bản, hài, THD, sơ đồ véc-tơ (phasor), điện áp dư, mất cân bằng theo thành phần đối xứng (chuỗi không hoặc chuỗi âm), theo tiêu chuẩn NEMA |
| Chất lượng điện năng | |
| Dip (Sag), Swell | Giá trị RMS đo được trên 1 chu kỳ (làm mới mỗi nửa chu kỳ) |
| Hài điện áp | |
| Bậc hài | Đến bậc thứ 50 |
| Dữ liệu đo | THD, Biên độ của mỗi hài |
| Mất cân bằng | Mất cân bằng điện áp từ đường dây đến trung tính / từ đường dây đến đường dây theo tiêu chuẩn NEMA, mất cân bằng điện |
Kích thước Accura 2300S

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng ROOTECH. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















