Thông số kỹ thuật V430-F190M03M-SRX Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V430-F190M03M-SRX |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định, dòng sản phẩm V430-F190M03M-SRX, V430-F OMRON |
| Số điểm ảnh | 0,3 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 x 190 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 121-121 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ X (tăng cường 1D+2D+DPM) |
| Tốc độ khung hình | 60 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Loại đầu ra kỹ thuật số | Tranzitor PNP |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 56,9 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Khớp nối kín nước/Khớp nối kín bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















