Thông số kỹ thuật F320-F190M03M-NNS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F320-F190M03M-NNS |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng, bộ F320-F190M03M-NNS, dòng F320-F OMRON |
| Hệ thống camera | F320 |
| Số điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 × 190 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 119-119 mm |
| Tốc độ khung hình | 60 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Chỉ LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuẩn nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















