Thông số kỹ thuật V420-F190M03M-SWP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | V420-F190M03M-SWP |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định, dòng V420-F190M03M-SWP, V420-F OMRON |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 x 190 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 121-121 mm |
| Bộ giải mã | Chế độ Plus (tốc độ cao 1D+2D) |
| Tốc độ khung hình | 60 khung hình/giây |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Loại cửa trập | Toàn cầu |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 25,4 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 44,5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 38,1 mm |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 120 gam |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và nước bắn |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước V420-F190M03M-SWP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















