Thông số kỹ thuật F430-F000L12M-SWV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F000L12M-SWV |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F430-F000L12M-SWV, dòng F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 75-1200 mm |
| Tiêu cự | 16 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 24-436 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Phong cảnh tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | EtherNet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET nô lệ, RS-232C nối tiếp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP65/IP67 |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 68 gam |
| Ứng dụng | Đọc mã, Xác minh mã, Đếm, Kiểm tra đo lường, Nhận dạng ký tự quang học / Kiểm tra điện áp quang học, Kiểm tra sự hiện diện / vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















