Thông số kỹ thuật F420-F300M03M-SWV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F300M03M-SWV |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F420-F300M03M-SWV series F420-F OMRON |
| Hệ thống camera | Cáp nguồn F420 |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 300 x 300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 185 x 185 mm |
| Tốc độ khung hình | 52 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Cảnh quan tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Mạch bán dẫn kim loại-oxit-bán dẫn bổ sung |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và văng nước |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 120 gam |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















