Thông số kỹ thuật SR31T
| Thông Số | Chi Tiết |
| Chiều dài | 10.7 cm (4.2 in) |
| Chiều cao | 16.8 cm (6.6 in) |
| Chiều rộng | 6.8 cm (2.7 in) |
| Cân nặng | 195 g (6.9 oz) |
| Công suất điện | 5V, 1.7 A |
| Độ nhạy ESD | ± 8 kV (phóng điện qua không khí) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C (32°F đến 122°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C (-4°F đến 158°F) |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Chấn động | 50 G, sóng nửa sin, 11 ms, 3 hướng |
| Rung động | 8G, từ 10Hz đến 500Hz, 2 giờ mỗi trục, 3 trục |
| Kiểm tra lăn | 2000 lần lăn từ độ cao 1m |
| Khả năng chịu rơi | Chịu được 26 lần rơi từ độ cao 1.83 m (6 ft) xuống sàn bê tông |
| Mức bảo vệ môi trường | IP53 |
| Ánh sáng môi trường | 0 đến 100,000 lux |
Kích thước SR31T

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















