Thông số kỹ thuật Xenon Ultra 1962
| Danh mục | Thông số chi tiết |
| Kích thước tổng thể | |
| Đế gắn bàn/tường | 211,3 mm x 74,2 mm x 77,7 mm |
| Đế trình chiếu | 82,9 mm x 90,4 mm x 121,6 mm |
| Máy quét | 108,2 mm x 70,4 mm x 160,2 mm |
| Thông số quét | |
| Mẫu quét | Khu vực hình ảnh (Area Imager) |
| Số lần quét | – Siêu tụ không pin: 450 lần |
| – Pin tiêu chuẩn: 80.000 lần | |
| Khả năng giải mã | Hỗ trợ mã vạch 1D và 2D |
| Phạm vi quét | Tiêu chuẩn SR và độ nét cao HD (xem hướng dẫn sử dụng để biết chi tiết) |
| Tốc độ quét chuyển động | UPC 13 mil ở tiêu điểm tối ưu: 4 mét/giây |
| Độ sáng môi trường | 0 – 100.000 Lux |
| Mạng | |
| Bluetooth | Có |
| Thông số Bluetooth | Radio 2.4GHz, Bluetooth v4.2 với Adaptive Frequency Hopping (AFH) |
| Phần cứng | |
| Loại động cơ | Xem datasheet hoặc hướng dẫn sử dụng để biết chi tiết |
| Loại đèn ngắm | LED chấm xanh (Green Dot LED) |
| Kết nối không dây | Có |
| Giao diện hệ thống | – Bàn phím Wedge |
| – RS-232 | |
| – USB hỗ trợ sạc BC1.2 | |
| Điện | |
| Loại pin | – Siêu tụ không pin |
| – Pin Lithium Ion | |
| Môi trường | |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 70°C (-40°F đến 158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 0% đến 95% độ ẩm tương đối, không ngưng tụ |
| Tiêu chuẩn & Phê duyệt | |
| Khả năng chịu rơi | Chịu được 50 lần rơi từ độ cao 1,8 m xuống bê tông trong dải nhiệt độ hoạt động |
| Cấp bảo vệ môi trường (CCB) | IP41 |
| Cấp bảo vệ môi trường (Máy quét) | IP52 |
Kích thước Xenon Ultra 1962

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















