Thông số kỹ thuật SR61B
| Thông Số | Chi Tiết |
| Chiều dài | 19.4 cm (7.6 in) |
| Chiều cao | 13.1 cm (5.2 in) |
| Chiều rộng | 7.2 cm (2.8 in) |
| Trọng lượng | 304 g (10.7 oz) không có pin |
| Trọng lượng Pin | 100 g (3.5 oz) |
| Pin | Pin lithium-ion có thể sạc lại (2400 mAh) |
| Điện áp | 5V, 1.7A |
| Độ nhạy ESD | ± 8 kV (phóng điện không tiếp xúc), ± 4 kV (tiếp xúc) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C (-4°F đến 122°F) @ 3.3V |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 70°C (-40°F đến 158°F) |
| Nhiệt độ sạc | 0°C đến 35°C (32°F đến 95°F) |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95%, không ngưng tụ |
| Chấn động | 2000G, sóng nửa sin, 0.7 ms, 6 hướng |
| Rung động | 8G, từ 10Hz đến 500Hz, 2 giờ mỗi trục, 3 trục |
| Mức bảo vệ môi trường | IP54 |
| Ánh sáng môi trường | 0 đến 100,000 lux |
| Loại radio | Bluetooth Class 1 version 2.1 + EDR |
| Tần số | 2.4 GHz |
Kích thước SR61B

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















