Thông số kỹ thuật S8VK-X48024-EIP
| Thông số kỹ thuật | 480W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (DC) | 24V |
| Màn hình chỉ thị | Đã bao gồm / Không có |
| Hiệu quả (Đầu vào 115 VAC) | 91% điển hình |
| Hiệu quả (Đầu vào 230 VAC) | 94% điển hình |
| Điều kiện đầu vào | |
| – Phạm vi điện áp | Một pha, 85 đến 264 VAC, 90 đến 350 VDC, 265 đến 300 VAC (1 giây) |
| – Tính thường xuyên | 50/60 Hz (47 đến 63 Hz) |
| – Dòng điện đầu vào (115 VAC) | 4.6 A |
| – Dòng điện đầu vào (230 VAC) | 2.3 A |
| – Hệ số công suất | 0,9 phút |
| Dòng rò rỉ (115 VAC) | Tối đa 0,5 mA |
| Dòng rò rỉ (230 VAC) | Tối đa 1 mA |
| Dòng điện khởi động (115 VAC) | 16 A |
| Dòng điện khởi động (230 VAC) | 32 A |
| Đặc điểm đầu ra | |
| – Dòng điện đầu ra định mức | 20 A |
| – Công suất đầu ra định mức | 480W |
| – Dòng điện tăng cường tối đa | 30 A |
| – Phạm vi điều chỉnh điện áp | 21,6 đến 28 V (có V. ADJ) |
| – Điện áp nhiễu gợn sóng | Tối đa 130 mVp-p (100-240 VAC) |
| – Ảnh hưởng của biến thể đầu vào | Tối đa 0,5% |
| – Ảnh hưởng của sự thay đổi tải trọng | Tối đa 1,5% |
| – Ảnh hưởng của sự thay đổi nhiệt độ | Tối đa 0,05%/°C |
| – Thời gian khởi động (115/230 VAC) | Tối đa 1000 ms |
| – Thời gian giữ (115 VAC) | 25 ms điển hình |
| – Thời gian giữ (230 VAC) | 25 ms điển hình |
| Chức năng bổ sung | |
| – Bảo vệ quá tải | Có, tự động thiết lập lại, loại hoạt động không liên tục |
| – Bảo vệ quá áp | Có, tắt nguồn khi điện áp đầu ra đạt 130% hoặc cao hơn |
| – Hoạt động theo chuỗi | Có (Dùng cho tối đa 2 Nguồn điện; yêu cầu điốt ngoài) |
| – Hoạt động song song | Có (Dùng cho tối đa 2 Nguồn điện) |
| – Chỉ số đầu ra | Có (Đèn LED: Xanh lục) |
| – Chỉ báo báo động | Có (LED: Đỏ) |
| Màn hình chỉ thị | |
| – Màn hình chính | Đèn LED 7 đoạn (Trắng) |
| Giao tiếp Ethernet | |
| – Giao thức truyền thông | EtherNet/IP, Modbus TCP |
| – Lớp vật lý | 100BASE-TX |
| Thông số kỹ thuật truyền thông | Tham khảo catalog để biết chi tiết |
| Cách nhiệt | |
| – Chịu được điện áp (giữa đầu vào/ra và PE) | 3,0 kVAC trong 1 phút |
| – Điện trở cách điện | Tối thiểu 100 MΩ tại 500 VDC |
| Môi trường | |
| – Nhiệt độ hoạt động xung quanh | -40 đến 70°C |
| – Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85°C |
| – Độ ẩm hoạt động xung quanh | Tối đa 95% |
| – Khả năng chống rung | 10 đến 55 Hz, tối đa 5 G |
| – Chống sốc | 150 m/s², 3 lần mỗi hướng |
| Độ tin cậy | |
| – MTBF | 130.000 giờ bình thường |
| – Tuổi thọ | Tối thiểu 10 năm |
| Sự thi công | |
| – Cân nặng | Tối đa 1.100 g |
| – Quạt làm mát | KHÔNG |
| – Mức độ bảo vệ | IP20 theo EN/IEC 60529 |
Kích thước S8VK-X48024-EIP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















