Thông số kỹ thuật S8VK-WB96024 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-WB96024 |
| Tên sản phẩm | Bộ phận điều khiển Omron dòng S8VK-WB96024, S8VK-WB |
| Loại | Thanh ray DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Ba |
| Công suất đầu ra | 960 W |
| Hiệu suất | 95% |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 40 ampe |
| Tỉ lệ tăng cường công suất | Một trăm năm mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Đặc điểm | Có lớp phủ |
| Loại đầu cuối | Dán thẳng |
| Điện áp cung cấp định mức tại tần số AC 50 Hz | 380-480 V |
| Điện áp nguồn cho phép (AC) | 320 – 576 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (DC) | 450-810 V |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 112 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa mở hộp) | 124 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 118 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-WB96024

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















