Thông số kỹ thuật S8VK-WB48048 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-WB48048 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển S8VK-WB48048 dòng S8VK-WB OMRON |
| Loại | Thanh ray DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Ba |
| Công suất đầu ra | 480 W |
| Hiệu suất | 94% |
| Điện áp đầu ra | 48 Vôn |
| Dòng ra định mức | 10 ampe |
| Tỉ lệ tăng cường công suất | Một trăm năm mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Đặc điểm | Phủ lớp phủ |
| Loại đầu cuối | Đẩy vào |
| Điện áp cung cấp định mức ở tần số AC 50 Hz | 380-480 V |
| Điện áp nguồn cho phép (AC) | 320–576 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (DC) | 450-810 V |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 112 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 124 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 65 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-WB48048

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















