Thông số kỹ thuật S8VK-S06024 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-S06024 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển S8VK-S06024 series S8VK-S OMRON |
| Loại | Rơle DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Đơn |
| Công suất đầu ra | 60 watt |
| Hiệu suất | Tám mươi chín phần trăm |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng ra định mức | 2,5 ampe |
| Tỷ lệ tăng cường công suất | Một trăm hai mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Tính năng | Có lớp phủ |
| Loại đầu cuối | Đẩy vào |
| Cổng giao tiếp | Không có gì. |
| Chức năng báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Số nhánh ra | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp định mức tại tần số AC 50 Hz | 100-240 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (AC) | 85-264 V |
| Điện áp nguồn cho phép (DC) | 90-350 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 32 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 90 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 90 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-S06024

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















