Thông số kỹ thuật D40Z-1C5
| Thông số | Chi tiết |
| Công tắc không có bộ chấp hành | Không |
| Khoảng cách hoạt động tối thiểu (OFF đến ON) | 5 mm |
| Khoảng cách hoạt động tối đa (ON đến OFF) | 15 mm |
| Khoảng cách chênh lệch tối đa | 20% |
| Nhiệt độ môi trường (hoạt động) | -10 đến 65 °C |
| Khả năng chống rung | 10 đến 55 Hz (biên độ đơn: 0.75 mm, biên độ đôi: 1.5 mm) |
| Khả năng chống sốc tối thiểu | 300 m/s² |
| Độ bảo vệ (IP) | IP67 |
| Chất liệu vỏ | PBT |
| Phương pháp gắn | Vít M4 |
| Tiêu thụ điện tối đa | 0.5 W |
| Đầu ra giám sát phụ | Đầu ra quang điện: 24 V DC, dòng tải: 10 mA |
| Chiều dài cáp | 5 m |
| Số lượng công tắc có thể kết nối | Tối đa 30 (chiều dài dây nối: tối đa 100 m) |
| Đèn LED chỉ báo | Có |
Kích thước D40Z-1C5

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















