Thông số kỹ thuật S8VK-X09024-EIP
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24 VDC |
| Hiệu quả | 87% điển hình (ở đầu vào 115 VAC) |
| 88% điển hình (ở đầu vào 230 VAC) | |
| Đầu vào | |
| Điện áp đầu vào định mức | 100 đến 240 VAC |
| Phạm vi biến đổi điện áp đầu vào cho phép | 85 đến 264 VAC (Một pha) |
| 265 đến 300 VAC (1 giây) | |
| 90 đến 350 VDC | |
| Tính thường xuyên | 50/60 Hz (47 đến 450 Hz) |
| Dòng điện đầu vào định mức | 1,7 A điển hình (ở đầu vào 115 VAC) |
| 1,0 A điển hình (ở đầu vào 230 VAC) | |
| Dòng rò rỉ | Tối đa 0,5 mA (ở đầu vào 115 VAC) |
| Tối đa 1 mA (ở đầu vào 230 VAC) | |
| Dòng điện khởi động (khởi động nguội ở 25℃) | 16 A điển hình (ở đầu vào 115 VAC) |
| 32 A điển hình (ở đầu vào 230 VAC) | |
| Đầu ra | |
| Dòng điện đầu ra định mức | 3,75 A |
| Phạm vi biến đổi điện áp đầu ra | 23,0 đến 24,1 V |
| Công suất đầu ra định mức | 90 W |
| Gợn sóng | Tối đa 300 mV(pp) ở 20 MHz |
| Ảnh hưởng của biến thể đầu vào tĩnh | Tối đa 0,5% |
| Ảnh hưởng của sự thay đổi tải trọng tĩnh | Tối đa 1,5% |
| Ảnh hưởng của sự thay đổi nhiệt độ môi trường | Tối đa 0,05 %/℃ |
| Thời gian khởi động | Tối đa 1000 ms (ở đầu vào 115 VAC) |
| Tối đa 1000 ms (ở đầu vào 230 VAC) | |
| Giữ thời gian | 25 ms điển hình (ở đầu vào 115 VAC) |
| 130 ms điển hình (ở đầu vào 230 VAC) | |
| Chức năng bổ sung | |
| Bảo vệ quá tải | Có, tự động thiết lập lại, loại hoạt động không liên tục |
| Bảo vệ quá áp | Có, 110% hoặc cao hơn điện áp đầu ra định mức, tắt nguồn (tắt điện áp đầu vào và bật lại đầu vào) |
Kích thước S8VK-X09024-EIP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















