Thông số kỹ thuật PD3129
| Chức năng | Phát hiện pha (dương và âm) |
|---|---|
| Phương pháp phát hiện điện áp | Cảm ứng tĩnh |
| Phạm vi điện áp | 70 đến 600 V AC (50/60 Hz) (sóng sin, đầu vào liên tục) |
| Phạm vi tần số | 45 Hz đến 66 Hz |
| Đối tượng kết nối | Dây dẫn cách điện từ 2,4 mm đến 17 mm |
| Hiển thị | Phát hiện pha: Dương; 4 đèn LED sáng theo chiều kim đồng hồ và còi kêu ngắt quãng, mũi tên xanh sáng lên Âm; 4 đèn LED sáng ngược chiều kim đồng hồ và còi kêu liên tục |
| Chức năng kiểm tra pin | Đèn BẬT nguồn: sáng (BẬT nguồn), nhấp nháy (PIN YẾU) |
| Tắt nguồn tự động | Tự động tắt nếu không có hoạt động nào được phát hiện sau khi bật nguồn trong 15 phút |
| Nguồn cung cấp | Pin kiềm AA (LR6) x 2, Sử dụng liên tục: 200 giờ |
| Kích thước và khối lượng | 70 mm (rộng) × 75 mm (cao) × 30 mm (sâu), 200 g, Chiều dài dây cáp: 0,7 m |
| Phụ kiện đi kèm | Túi đựng ×1, Dây đeo ×1, Ống xoắn ×1, Hướng dẫn sử dụng ×1, Pin kiềm AA (LR6) x 2 |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















