Thông số kỹ thuật CT6831
| Dòng điện đo định mức | 20 A AC/DC |
|---|---|
| Đầu vào tối đa cho phép | 30 A rms liên tục (±43 Ap) |
| Băng thông | DC đến 100 kHz |
| Độ chính xác cơ bản | DC± 0.3% đọc ±0.1% toàn thang |
| Đường kính lõi | φ 5 mm hoặc nhỏ hơn |
| Đầu nối đầu ra | HIOKI ME15W |
| Chức năng bộ nhớ | Các thiết bị có chức năng bộ nhớ có thể tải thông tin cảm biến của thiết bị. Mẫu tương thích: PW8001 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | Cảm biến: -40°C đến 85°C, 80% RH trở xuống (không ngưng tụ). Bộ đa hợp: -25°C đến 50°C, 80% RH trở xuống (không ngưng tụ). |
| Kích thước | Cảm biến: 76.5R × 23.4C × 14.2S mm (không bao gồm phần nhô ra và cáp). Bộ đa hợp: 80R × 20C × 26.5S mm (không bao gồm phần nhô ra và cáp). |
| Trọng lượng | 160 g |
| Chiều dài cáp đầu ra | 4 m (giữa cảm biến và bộ đa hợp), 0.2 m (giữa bộ đa hợp và đầu nối đầu ra) |
| Phụ kiện đi kèm | Nhãn màu (để nhận dạng kênh), Hộp đựng, Hướng dẫn sử dụng, Cảnh báo vận hành. |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.























