Thông số kỹ thuật CT7731
| Dòng đo định mức | 100 Ampe AC/DC |
| Dòng đo tối đa | 100 Ampe (yêu cầu giảm công suất theo tần số) |
| Đỉnh đầu vào cho phép tối đa | 150 Ampe đỉnh |
| Băng thông | DC đến 5 kHz (-3dB) (Khi sử dụng kết hợp với CM7290 hoặc CM7291: DC 3 Hz đến 1 kHz) |
| Độ chính xác pha điển hình | ±1,8 độ (DC < f ≤ 66 Hz) |
| Tốc độ xuất | 1 mili Vôn/Ampe |
| Điện áp định mức tối đa với đất | AC/DC 600 V (CAT IV) |
| Đường kính lõi | φ 33 mm (hoặc nhỏ hơn) |
| Đầu nối đầu ra | HIOKI PL 14 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -25 °C đến 65 °C (-13 °F đến 149 °F) |
| Kích thước và khối lượng | 58 mm (Rộng) × 132 mm (Cao) × 18 mm (Sâu), 250 g, Chiều dài cáp 2,5 m |
| Phụ kiện đi kèm | Không có |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















