Thông số kỹ thuật PD3129-10
| Chức năng | Phát hiện pha (dương và âm) |
|---|---|
| Phương pháp phát hiện điện áp | Cảm ứng tĩnh |
| Dải điện áp | 70 đến 1000 V AC (50/60 Hz) (sóng sin, đầu vào liên tục) |
| Dải tần số | 45 Hz đến 66 Hz |
| Đối tượng kết nối | Dây điện cách điện từ 7 mm (0,28 in) đến 40 mm (1,57 in) |
| Hiển thị | Phát hiện pha: Dương; 4 đèn LED sáng theo thứ tự kim đồng hồ và chuông kêu ngắt quãng, mũi tên xanh lá cây sáng Âm; 4 đèn LED sáng theo thứ tự ngược kim đồng hồ và chuông kêu liên tục |
| Chức năng kiểm tra pin | Đèn báo bật nguồn: sáng (Bật nguồn), nhấp nháy (Pin yếu) |
| Tắt nguồn tự động | Tự động tắt nếu không phát hiện hoạt động sau khi bật nguồn 15 phút |
| Nguồn điện | Pin kiềm AA (LR6) x 2, Sử dụng liên tục: 200 giờ |
| Kích thước và khối lượng | Rộng 70 mm (2,76 in) × Cao 75 mm (2,95 in) × Sâu 30 mm (1,18 in), 240 g (8,5 oz), Chiều dài dây: 0,7 m (2,30 ft) |
| Phụ kiện đi kèm | Hộp đựng x 1, Dây đeo x 1, Ống xoắn ốc x 1, Hướng dẫn sử dụng x 1, Pin kiềm AA (LR6) x 2 |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















