Thông số kỹ thuật E5C2-R20K
| Phân loại | Thông số kỹ thuật E5C2-R20K |
|---|---|
| Hình dạng | DIN48x48 |
| Cố định/Có thể lập trình | Đã sửa |
| Điện áp cung cấp điện | 100 đến 240 VAC (50/60 Hz) |
| Phạm vi biến đổi điện áp cho phép | 90 đến 110% điện áp cung cấp |
| Sự tiêu thụ năng lượng | Xấp xỉ 3,6 VA |
| Đầu vào | Số điểm đầu vào: 1 điểm |
| Đầu vào nhiệt độ | Cặp nhiệt điện: K, 0 đến 1000 ℃ |
| Phương pháp điều khiển | BẬT/TẮT |
| Kiểm soát đầu ra | Số lượng đầu ra điều khiển tổng thể: 1 điểm |
| Kiểm soát đầu ra 1 | Đầu ra rơle |
| Kiểm soát đầu ra 2 | Không có |
| Đầu ra rơle | 1 điểm, SPDT, 250 VAC, 3 A (tải điện trở) |
| Phương pháp thiết lập | Cài đặt tương tự |
| Phương pháp chỉ định | Không có dấu hiệu |
| Độ trễ | Tối đa 0,5% FS (cố định) |
| Dải tỷ lệ | 3% FS (cố định) |
| Vật liệu chống điện | Tối thiểu 20 MΩ (sóng kế 500 VDC) |
| Độ bền điện môi | 2.000 VAC 50/60 Hz 1 phút (Giữa các đầu cực tích điện và các bộ phận kim loại không tích điện) |
| Khả năng chống rung | Phá hủy: 16,7 Hz, biên độ đơn 2 mm trong 2 giờ theo mỗi hướng X, Y và Z. Sự cố: 10 đến 55 Hz, biên độ đơn 0,15 mm trong 10 phút theo mỗi hướng X, Y và Z. |
| Chống sốc | Phá hủy: 294 m/s², mỗi lần 3 lần theo 6 hướng. Trục trặc: 147 m/s², mỗi lần 3 lần theo 6 hướng. |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -10 đến 55 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh (Hoạt động) | 45 đến 85% |
| Mức độ bảo vệ | Mặt trước: IP40, Phần đầu cuối: IP00 |
| Kiểu cuối | Cắm vào |
| Phụ kiện | Bộ chuyển đổi để lắp âm tường |
| Cân nặng | Xấp xỉ 100 g (Bộ chuyển đổi lắp âm tường) |
| Bán riêng | Ổ cắm kết nối phía trước (8 chân): P2CF-08. Ổ cắm kết nối phía trước có bảo vệ ngón tay (8 chân): P2CF-08-E. Ổ cắm kết nối phía sau (8 chân): P3G-08. Nắp cứng phía trước: Y92A-48B. Nắp bảo vệ bảo vệ ngón tay: Y92A-48G. |
Đang cập nhật ảnh kích thước
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















