Thông số kỹ thuật E5CC-CX3D5M-000 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CC-CX3D5M-000 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CC-CX3D5M-000 series E5_C OMRON |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Không có đoạn text cần dịch được cung cấp. Vui lòng cung cấp đoạn text “1” để tôi có thể dịch. |
| Loại ngõ vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Bộ chuyển đổi tín hiệu tuyến tính tương tự | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Không có gì để dịch. |
| Số lượng đầu ra báo động | Ba |
| Điện áp cung cấp AC | 20,4-26,4 V |
| Điện áp cung cấp một chiều | 20,4-26,4 V |
| Điều khiển đầu ra | Dòng tuyến tính |
| Loại đầu nối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CC-CX3D5M-000

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















