Thông số kỹ thuật E5CC-QX2ASM-800
| Phân loại | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hình dạng | DIN48x48 |
| Điện áp cung cấp điện | 100 đến 240 VAC (50/60 Hz) |
| Phạm vi biến đổi điện áp cho phép | 85 đến 110% điện áp cung cấp |
| Sự tiêu thụ năng lượng | Xấp xỉ 5 VA |
| Đầu vào | Số điểm đầu vào: 1 điểm |
| Đầu vào nhiệt độ | Cặp nhiệt điện: K, J, T, E, L, U, N, R, S, B, W, PLII, hoặc Pt100, JPt100 |
| Phương pháp điều khiển | PID, ON/OFF |
| Kiểm soát đầu ra | Số lượng đầu ra điều khiển tổng thể: 2 điểm |
| Kiểm soát đầu ra 1 | Đầu ra bán dẫn (NPN) |
| Kiểm soát đầu ra 2 | Đầu ra bán dẫn (NPN) |
| Phương pháp thiết lập | Phím bấm kỹ thuật số |
| Phương pháp chỉ định | Màn hình LCD 11-segment, hiển thị PV/SV cùng một lúc |
| Độ trễ | Điều chỉnh được |
| Dải tỷ lệ | Điều chỉnh được |
| Vật liệu chống điện | Tối thiểu 20 MΩ (megger 500 VDC) |
| Độ bền điện môi | 2.000 VAC 50/60 Hz 1 phút (giữa các bộ phận tích điện và các bộ phận kim loại không tích điện) |
| Khả năng chống rung | Phá hủy: 10 đến 55 Hz, biên độ kép 0.75 mm trong 2 giờ theo mỗi hướng X, Y và Z |
| Chống sốc | Phá hủy: 300 m/s², mỗi lần 3 lần theo 6 hướng |
| Nhiệt độ môi trường (Hoạt động) | -10 đến 55 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh (Hoạt động) | 25% đến 85% RH (không ngưng tụ) |
| Mức độ bảo vệ | Mặt trước: IP66, Phần đầu cuối: IP20 |
| Kiểu kết nối | Cắm vào (Socket) |
| Phụ kiện | Hướng dẫn sử dụng, khung lắp đặt, socket kết nối |
| Cân nặng | Xấp xỉ 120 g (bao gồm khung lắp đặt) |
| Bán riêng | Ổ cắm kết nối phía trước: P2CF-08, Ổ cắm kết nối phía trước có bảo vệ ngón tay: P2CF-08-E, Nắp bảo vệ phía trước: Y92A-48G |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















