Thông số kỹ thuật E5CSL-QTC
| Mục | Thông số |
| Điện áp nguồn cung cấp | 100 đến 240 VAC, 50/60 Hz |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 85% đến 110% của điện áp nguồn danh định |
| Công suất tiêu thụ | 3,5 VA |
| Đầu vào cảm biến | Mẫu có đầu vào cặp nhiệt điện: Cặp nhiệt điện: K, J, T, R hoặc S Mẫu có đầu vào nhiệt điện trở bạch kim: Nhiệt điện trở bạch kim: Pt100 |
| Đầu ra điều khiển | Đầu ra rơ le: SPST-NO, 250 VAC, 3 A (tải điện trở), tuổi thọ điện: 100.000 lần hoạt động, tải tối thiểu: 5 V, 10 mA |
| Đầu ra điện áp (cho SSR) | Điện áp đầu ra: 12 VDC +25%/-15% (PNP), dòng tải tối đa: 21 mA, với mạch bảo vệ ngắn mạch |
| Đầu ra báo động* | SPST-NO, 250 VAC, 1 A (tải điện trở), tuổi thọ điện: 100.000 lần hoạt động, tải tối thiểu: 5 V, 10 mA |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển ON/OFF hoặc điều khiển 2-PID (với tự động điều chỉnh) |
| Phương pháp cài đặt | Cài đặt kỹ thuật số bằng các phím trên bảng điều khiển trước |
| Phương pháp hiển thị | Hiển thị kỹ thuật số 7 đoạn và đèn chỉ thị riêng lẻ Chiều cao ký tự: E5CSL: 21,7 mm, E5CWL: 16,2 mm (PV), E5EWL: 20 mm (PV) |
| Các chức năng khác | Điều chỉnh đầu vào nhiệt độ, chạy/dừng, các chức năng bảo vệ, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -10 đến 55°C (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm hoạt động môi trường | 25% đến 85% |
| Nhiệt độ lưu trữ | -25 đến 65°C (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
Kích thước E5CSL-QTC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















