Thông số kỹ thuật E5CC-RX2ASM-880
| Thông số | Chi tiết |
| Loại sản phẩm | Bộ điều khiển nhiệt độ |
| Nhà sản xuất | Omron |
| Mã sản phẩm | E5CC-RX2ASM-880 |
| Điện áp cung cấp | 100–240 V AC |
| Loại đầu vào | Đầu vào đa năng (tương thích với nhiều loại cảm biến) |
| Màu màn hình | Trắng |
| Số lượng đầu ra | 1 |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -10°C |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | +50°C |
| Dải đo | -200°C đến +2300°C (Cặp nhiệt điện), -200°C đến +850°C (Cảm biến điện trở bạch kim), 0°C đến +260°C (Cảm biến nhiệt hồng ngoại), 0–10 V, 0–20 mA |
| Độ sâu bảng điều khiển | 72.1 mm |
| Kích thước | 48 x 48 mm (L x W) |
| Kích thước (L x W x H) | 7.3 cm x 4.8 cm x 4.8 cm |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Dòng sản phẩm | E5CC |
Kích thước E5CC-RX2ASM-880

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















