Thông số kỹ thuật BPS3M-TDT
| Loại phát hiện | Loại thu phát |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3m (vật liệu đục min. Ø5mm) |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại (850nm) |
| Thời gian đáp ứng | Tối đa 1ms |
| Nguồn cấp | 12-24VDC ±10% (sóng P-P: tối đa 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Bộ phát/Bộ thu: tối đa 20mA |
| Chế độ hoạt động | Dark ON |
| Ngõ ra điều khiển | NPN mạch thu hở |
| Loại kết nối | Cáp Ø3mm, dài 2m |
| Ánh sáng xung quanh | Ánh sáng mặt trời: tối đa 11,000lx; đèn huỳnh quang: tối đa 3,000lx (ánh sáng nhận) |
| Nhiệt độ môi trường | -25~65℃, bảo quản: -25~70℃ |
| Độ ẩm môi trường | 35~85%RH, bảo quản: 35~90%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 |
| Chất liệu | Vỏ: Polycarbonate; bu-lông & đai ốc: Thép hợp kim crôm-molypden |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 66g |
Kích thước BPS3M-TDT

Sơ đồ đấu nối BPS3M-TDT

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















