Thông số kỹ thuật ZE-YQ-2
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Cấu hình tiếp điểm/đầu ra | SPDT |
| Công suất tiếp điểm đầu ra (tải điện trở) | 0.25A at 250VDC, 15A at 250VAC |
| Chiều rộng thân | 86mm |
| Chiều cao thân | 44.5mm |
| Chiều sâu thân | 25.4mm |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Công tắc loại nằm ngang |
| Kiểu hiển thị | No |
| Phương pháp kết nối | Bắt vít |
| Kích thước ống dẫn cáp | G1/2 |
| Cách lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Thông số tính năng | Tiêu chuẩn |
| Môi trường làm việc | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10…80°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…95% |
| Khối lượng tương đối | 260…280g |
| Chiều rộng tổng thể | 86mm |
| Chiều sâu tổng thể | 25.4mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP60 |
| Tiêu chuẩn | CCC, CSA, UL |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















