Thông số kỹ thuật D40A-1C5
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Kiểu liên động | Loại 4 (EN ISO 14119) |
| Mức độ mã hóa | Mã hóa mức thấp (EN ISO 14119) |
| Khoảng cách hoạt động | – Từ TẮT đến BẬT: Tối thiểu 5 mm |
| – Từ BẬT đến TẮT: Tối đa 15 mm | |
| Du lịch khác biệt | 20% hoặc ít hơn khoảng cách hoạt động ở 23°C (tối đa 2,5 mm) |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ | ±20% khoảng cách hoạt động ở 23°C, trong phạm vi nhiệt độ từ -10 đến 55°C |
| Độ chính xác lặp lại | ±10% hoặc ít hơn khoảng cách hoạt động ở 23°C |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10 đến 55°C (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 25% đến 85% |
| Điện trở cách điện | Tối đa 50 MΩ (ở 500 VDC) |
| Độ bền điện môi | 1,000 VAC trong 1 phút giữa các bộ phận tích điện và vỏ máy |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Khả năng tương thích điện từ | Tuân thủ IEC/EN 60497-5-3 |
| Khả năng chống rung | 10 đến 55 Hz (biên độ đơn: 0,75 mm, biên độ kép: 1,5 mm) |
| Chống sốc | 300 m/giây² trong 2 phút |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu | Nhựa PBT |
| Phương pháp lắp đặt | Vít M4 |
| Mô-men xoắn siết chặt vít đầu cuối | 1 N·m |
| Điện áp cung cấp điện | 24VDC ±10%/-15% |
| Sự tiêu thụ năng lượng | Tối đa 0,6 W |
| Đầu ra phụ trợ | 24 VDC, 10 mA (đầu ra cực thu hở PNP) |
| Đèn báo LED | – Bộ truyền động không được phát hiện (màu đỏ) |
| – Bộ truyền động được phát hiện (màu vàng) | |
| Cáp kết nối | 2 m, 5 m, 0,15 m (Loại đầu nối) |
| Số lượng công tắc có thể kết nối | Tối đa 30 (chiều dài dây: tối đa 100 m) |
| Cân nặng | – Công tắc: khoảng 145 g |
| – Bộ truyền động: khoảng 20 g (D40A-1C2) |
Kích thước D40A-1C5

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















