Thông số kỹ thuật D40A-1C2
| Thông số | Chi tiết |
| Loại công tắc cửa | Không tiếp xúc |
| Khóa bảo vệ | Không |
| Mã hóa | Cơ bản |
| Chất liệu vỏ | PBT |
| Nhiệt độ môi trường (hoạt động) | -10 đến 55 °C |
| Công tắc cửa NC | 1 |
| Công tắc cửa NO | 1 |
| Đèn LED chỉ báo | Có |
| Phương pháp kết nối | Cáp nối |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Hướng thoát cáp | Dưới |
| Độ bảo vệ (IP) | IP67 |
| Loại tín hiệu đầu ra | PNP |
| Hình dáng | Hình hộp chữ nhật |
| Chiều dài tổng thể của cảm biến | 13 mm |
| Chiều cao của cảm biến | 48 mm |
| Chiều rộng của cảm biến | 25 mm |
| Công tắc không có bộ chấp hành | Không |
Kích thước D40A-1C2

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















